Weather Ho Chi Minh City

Current weather
Update : 23h 17/09/2021
  • Temperature
    : 26.9°C
  • Weather
    : Đêm nhiều mây
  • Humidity
    : 90
  • Wind
    : Gió tây - tốc độ: 1 m/s

Forecast for next 10 days

Saturday 18/09/2021
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào
Sunday 19/09/2021
32°C
25°C
Có mây, có mưa rào
Monday 20/09/2021
31°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 21/09/2021
32°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 22/09/2021
31°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 23/09/2021
32°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 24/09/2021
32°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 25/09/2021
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào
Sunday 26/09/2021
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào
Monday 27/09/2021
32°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông

Temperature chart for the past 10 days